TRUNG TÂM MUA BÁN QUẢNG CÁO RAO VẶT ONLINE NGHỆ AN HÀ TĨNH
 
Trang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Bài gửi sau cùng
Bài gửiNgười gửiThời gian
“TRI ÂN KHÁCH HÀNG – GIÁ SẬP SÀN” Fri Apr 20, 2018 4:46 pm
Camera Ip wifi cao cấp bảo hành 3 năm giá LẺ 750k chỉ có tại Song Vũ Wed Apr 18, 2018 2:38 pm
Công ty cp song vũ - nhà phân phối camera vantech miền trung – tây nguyên Mon Apr 16, 2018 4:19 pm
HÀNG SẴN TẠI KHO, CHIẾT KHẤU CAO, KHÔNG PHÁ GIÁ, KHÔNG CẦN ÔM HÀNG, HỖ TRỢ ONLINE MARKETING! Tue Apr 10, 2018 4:53 pm
Phần mềm quản lý khách sạn Wed Mar 14, 2018 5:18 pm
Phần mềm Dự toán G8 Mon Mar 12, 2018 4:49 pm
Chương trình khuyến mãi camera Hikvision: Lì xì đầu xuân - Nhận ngay quà xịn Tue Feb 27, 2018 4:04 pm
Chương trình khuyến mãi camera Vantech: Chào năm mới – Nhận lì xì tới tấp Tue Feb 27, 2018 3:50 pm
Chương trình khuyến mãi camera Samsung: Nhận ngay lì xì cùng Wisenet Mon Feb 26, 2018 11:06 am
Chương trình khuyến mãi camera TVT: Giảm giá cực sốc – Lì xì cực xịn Mon Feb 26, 2018 10:15 am
Cần tìm đại lý phân phối camera VANTECH Wed Jan 24, 2018 11:24 am
Lời mời trở thành Nhà phân phối ủy quyền Camera TVT tại Việt Nam Mon Jan 22, 2018 3:14 pm
Cần tìm đại lý phân phối Camera Samsung, TVT, HIKVision, KBVision, Dahua, Vantech Thu Jan 04, 2018 2:29 pm
Tổng hợp chương trình khuyến mãi hấp dẫn tại camera Song Vũ Fri Dec 01, 2017 4:59 pm
Lý do nên rinh ngay camera IP Wifi EBITCAM Mon Nov 20, 2017 10:51 am
Lý do nên rinh ngay camera IP Wifi EBITCAM Mon Nov 20, 2017 10:44 am
Lý do nên rinh ngay camera IP Wifi EBITCAM Mon Nov 20, 2017 10:40 am
Phần mềm quản lý nhà hàng Fri Oct 13, 2017 9:06 am

Share | 
 

 Máy bộ đàm Kenwood giá rẻ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
dangnhanhkg
Thành viên cấp 2
Thành viên cấp 2


Tổng số bài gửi : 73
Điểm thưởng : 219
Nỗ lực : 0
Ngày gia nhập : 11/03/2013

Bài gửiTiêu đề: Máy bộ đàm Kenwood giá rẻ   Mon Jul 29, 2013 2:19 pm

Công ty TNHH MTV 24.7 là nhà phân phối ủy quyền sản phẩm máy bộ đàm KENWOOD tại thị trường Việt Nam.

Nếu Quý khách có nhu cầu liên lạc nội bộ phạm vi từ 1Km đến 5 Km, bằng máy bộ đàm. Hãy liên hệ với chúng tôi để được tư vấn và dùng thử miễn phí, chúng tôi sẽ giúp đỡ Quý khách lựa chọn các sản phẩm phù hợp với nhu cầu công việc với chi phí hợp lý nhất.



Mọi chi tiết, xin vui lòng liên hệ:

Công ty TNHH MTV 24.7

Địa chỉ: 473 Man Thiện, Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, TP HCM

Email: phanphielectrical@gmail.com

Điện thoại: 0979.502.506 ( Mr. Phi)



Cảm ơn Quý khách hàng đã quan tâm đến các sản phẩm của chúng tôi. Thành công mà quý vị đạt được cũng chính là mục tiêu kinh doanh mà chúng tôi hướng tới.
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
 

Máy bộ đàm Kenwood giá rẻ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: TRUNG TÂM MUA BÁN :: CHỢ... CHỢ TRỜI...-